Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    CHo hỏi thêm,ngày trước bạn cài,sau đó bạn có cài lại win k,hay vẫn dùng bản win đó ???

Trích dẫn Gửi bởi Linh Hồn Đã Mất
    CHo hỏi thêm,ngày trước bạn cài,sau đó bạn có cài lại win k,hay vẫn dùng bản win đó ???
    sau này mình bung bản ghost của trang biện viện tin học sau đó mình kích hoạt key win 8 bằng key win 8 pro with media centre và mình đã update đầy đủ và mình đang sài bình thường. còn ngày trước mình cài bản win 8 prew ấy.mình cũng tìm google bằng tiếng anh giống như bạn chỉ nhưng mà nó đâu có cài được đâu mà gỏ, mình sợ mấy key win 8 này nên ko giám cài lại. sợ kích hoạt lại ko được.mong các bạn giúp đỡ.mình thấy trên trang chủ của nettop school nói hỗ trợ win 8 mà!

Bản Win cũ của bạn đã dùng chưa hoàn thiện nên nó còn chạy với một số mã nguồn của win 7 => cài netop vẫn ok
    Nhưng win8 pro hoàn thiện khác với bản preview nên không cài được, máy mình cũng không thể cài được!

Trên trang chủ báo:The next generation of Netop School: Netop Vision Pro
    thế nên bạn cần chuyển sang Netop Vision Pro để dùng trên Win 8

ca

Trích dẫn Gửi bởi theanhpk00
    Bản Win cũ của bạn đã dùng chưa hoàn thiện nên nó còn chạy với một số mã nguồn của win 7 => cài netop vẫn ok
    Nhưng win8 pro hoàn thiện khác với bản preview nên không cài được, máy mình cũng không thể cài được!

Trên trang chủ báo:The next generation of Netop School: Netop Vision Pro
    thế nên bạn cần chuyển sang Netop Vision Pro để dùng trên Win 8[/quot
    cái này có giống nettop school ko?

híc mình gặp lỗi này, tình hình trường cấp loạt key win 8 không muốn bỏ nhưng netop không cài vào được. tiền bối nào có cách giúp vơi

Trích dẫn Gửi bởi tất phú
    híc mình gặp lỗi này, tình hình trường cấp loạt key win 8 không muốn bỏ nhưng netop không cài vào được. tiền bối nào có cách giúp vơi
    sao lưu key lại rồi bỏ win đó cài win mới restore lại key đã backup

Trích dẫn Gửi bởi phamsytan

View attachment 41988
    em cũng pị lỗi này.nếu bạn đã khắc phục được rất mong được sự trợ giúp

tôi cài netop school cũng bi lỗi như vậy. Có ai khắc phục được không chỉ cho tôi với.

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Thị Ngọc Trâm
    tôi cài netop school cũng bi lỗi như vậy. Có ai khắc phục được không chỉ cho tôi với.
    Không hỗ trợ Windows 8 thì k cài đc nhé bạn