Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Con virus sxs.exe

Con virus sxs.exe

Các bác ạ,

Em quét virus bằng KIS nó báo là nhiễm virus sxs.exe và hiện là this file can not be changed or delete và chỉ cho mình 1 lựa chọn duy nhất là Skip. Vậy tính sao với con này bi h các bác? Thanks các bác nha!

Trích dẫn Gửi bởi trinh12345
    Các bác ạ,

Em quét virus bằng KIS nó báo là nhiễm virus sxs.exe và hiện là this file can not be changed or delete và chỉ cho mình 1 lựa chọn duy nhất là Skip. Vậy tính sao với con này bi h các bác? Thanks các bác nha!
    Nó là một lại Virus Autorun, bạn không thể diệt được nó một cách bình thường vì nó đang chạy dùng win khi bạn diệt, bạn có thể qua link dưới tham khảo cách giải quyết con này!

http://www.*******************/index.php?showtopic=30786

Chúc vui!

Con atuorun chỉ cần diệt bằng cách thủ công thôi mà. Diệt như thế kia không được đâu

Trích dẫn Gửi bởi helpmeyour
    Con atuorun chỉ cần diệt bằng cách thủ công thôi mà. Diệt như thế kia không được đâu
    Itech diệt như vậy không phải thủ công vậy diệt thế nào mới là thủ công hả bạn? Vậy cách diệt của itech là diệt tự động sao ta?

dung bkav ban mopi nhat la co the diet duoc ban ah

sau do ban dung mot phan mem co the kiem tra duoc cac file an nhu autorun.inf de xoa cac file nay di

ban co the dung winrar or nero 7 cung duoc