Kết quả 1 đến 5 của 5
    khi cắm vào máy tính bạn hiện ẩn lên ( kể cả ẩn hệ thống ) rồi del đi. nếu trong usb rồi mà vẫn thấy quay lại thì máy bạn chưa diệt con đó nên nó lại hoạt động, bạn phải diệt được tận gốc con đó đi mới ổn được.

con này đơn giản thôi, bạn chỉ cần dùng bkav bản mới nhất quyét ở máy tính trước , rồi khởi động lại máy tính sau đó hãy quyét trên điện thoại.

cho em hỏi cách diệt loại virus này với

em chép nhạc vào USB của em nhưng trong đó mỗi lần mở ẩn lên là có con virus autorun.inf và backup.exe khi chép nhạc vào đt thì nó ko hiện lên trong đt em delete hoài mà nó vẫn còn ai chỉ cho em cách diệt hai con virus này để mấy bài hát em chép vào trong đt ko còn bị ần nữa em cám ơn nhiều

Bạn đã xóa 2 file autorun.inf và backup.exe đi mà nó vẫn quay lại thì chỉ có 2 lý do

*Máy tính của bạn đã nhiễm nó:Với trường hợp này bạn cho hiện file ẩn và file hệ thống và kiểm tra trong các ổ có autorun không

*Trong usb vẫn còn file liên quan đến nó,bạn search trong usb với từ khóa *.exe và xóa tất cả các file nghi ngờ(có những file có biểu tượng như folder)

Sau đó reset lại máy

em cám ơn pác nhưng đó là trong đt của em nó bị như vậy mỗi lần em cắm vào máy tính để tải nhạc nhưng nó ko hiện lên trong đt pác ạ