Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    bác ơi bác chỉ luôn cho em nhé cái link đó ko hiểu sao máy em ko vào đc! bác giúp em với nhé!

cảm ơn Admin nhé mình làm được rồi, phải dùng chiêu cuối cùng của bạn là Xp manager! thanks!!!!

Trích dẫn Gửi bởi Tức Rồi Đấy
    bác ơi bác chỉ luôn cho em nhé cái link đó ko hiểu sao máy em ko vào đc! bác giúp em với nhé!
    Hy vọng cái hình này bạn thấy được:

[attachment=19988:ScreenHu...23_18.27.gif]

kể từ ngày hôm qua, mình làm Ulead studio sau khi ghi file và mở folder ra thì nó hiện lên một bảng thông báo như dưới đó và đẩy ra không thể mở được thư mục đó, mình đã thử mở một vài thư mục và có một vài thư mục cũng bị kiểu vậy. mình không biết tại sao nữa, các bạn ai gựp hiện tượng này rồi hay biết nguyên nhân tại sao thì giúp mình với nha! mình đã Ghost lại máy mà vẫn thấy bị vậy!
    ->> nếu tình trạng máy của bạn bị như dậy thì bạn gỡ chương trình Ulead studio ra xem có còn bị lỗi trên không?

-> còn các hình của Mongcho tui vẫn xem được mà sao máy bạn lại không xem đc? hjx! [IMG]http://www.*******************/dd/public/style_emoticons/<#EMO_DIR#>/ahhyes.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Tức Rồi Đấy
    kể từ ngày hôm qua, mình làm Ulead studio sau khi ghi file và mở folder ra thì nó hiện lên một bảng thông báo như dưới đó và đẩy ra không thể mở được thư mục đó, mình đã thử mở một vài thư mục và có một vài thư mục cũng bị kiểu vậy. mình không biết tại sao nữa, các bạn ai gựp hiện tượng này rồi hay biết nguyên nhân tại sao thì giúp mình với nha! mình đã Ghost lại máy mà vẫn thấy bị vậy!
    -Xin nói sơ qua nguyên nhân trưòng hợp lỗi của bạn:

Đây là 1 hiện tưọng thường hay xảy ra và khi gặp tình trạng đó thì 1 vài chương trình bạn sẽ không mở được thường là do virus đang xâm nhập, đe doạ vào mã nguồn. Khi đó, Window sẽ sử dụng trình Data Execution Prevention (DEP) để ngăn chặn sự thực thi của virus nhằm thay đổi 1 vài thuộc tính chương trình khi chúng ta chạy chưong trình đó.

Như vậy, nguy cơ bản Ghost của bạn nhiễm virus là khả năng rát cao.

-Bạn có thể tiến hành sửa lỗi như Mong Cho đã hướng dẫn.

-Còn trường hợp bạn không xem được hình ảnh của Mong Cho upload là do vấn đề DNS. Chắc chắn 1 điều là bạn ko vào được Homepage của Mong Cho up ảnh lên <--ko xem được là đúng.

bạn download file này về làm theo hướng dẫn trong đó xem có khác phục được vấn đề ko nha

http://www.ziddu.com/download/1800028/Kinh...tvirus.rar.html

Trích dẫn Gửi bởi kdhiep
    Máy của mình bị nhiễm virus gì? mà tạo file trong MS Word,dặt tên xong, làm gì đó thêm hay sữa chữa và lưu lại thì Wrod thông báo gì gì ...đó và buộc phải lưu với tên nó đưa ra; chẳng hạn như:

tên file (Hopthu) thì lưu lại với tên (~WRL0737.tmp), ngoài ra mở file ẩn thì có thêm hai file nữa là (~$ôp thư (1KB) và ~WRL0737.tmp) nhưng mở không được? bạn nào giúp mình gỡ rối trường hợp này với .Xin cảm ơn!
    Theo mình là lỗi file word, cần cài đặt lại là được.

Còn các file .tmp là các file tạm do word tạo ra để sao lưu phòng các trường hợp rủi ro cho người dùng thôi.

màn hình nhà mình cũng có hiện tượng lạ. Cứ sau khi vào window là màn hình cứ giật hoài giống nhứ lúc refesh lại

help me

Cảm ơn bạn. Mình cũng gặp phải cái của nợ này đây

Cũng được đấy nói cũng hay thanks cái cho phấn khởi

tu khi may minh tự cài win lại các phai nhac .avl.độc trong window madia bi mang hình bị đỗi ngược lai không bít tại sao chi giúp mình với