Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 44
    trong trường họp nhấp chuột để sử dụng chức năng open của máy hay của ổ đĩa thì bĩ restar lai máy thì phải làm sao??

cai ban Kaspersky mới nhất ?quết là ra hết

Thông báo là tôi đã tự khắc phục được sự cố. Không cần giúp đỡ nữa....Đúng là USB bị nhiễm AutoRun thật!!! [IMG]http://www.*******************/dd/public/style_emoticons/<#EMO_DIR#>/eco008.gif[/IMG]

tìm ai đó share có cái autorunfix của Bkav pro có đăng kí về mà sài hôm trước mình có nhưng mất mẹ oài

=================================

cẩn thận lời nói

Toàn virus Made in China không thôi. DÙng KIS diệt chúng nó hết đi!

Nếu sau khi diệt mà phải dùng Alt,Ctrl,Del thì copy file Explore.exe vào thư mục Windows của ổ đĩa cài Win. Còn nếu đăng nhập vào mà bị đẩy ra thì copy file userinit.exe vào thư mục Windows của ổ đĩa cài Win. Và nếu nặng hơn nữa thì ... cài lại win cho rồi. (Sống chung với kẻ thù thì có ngày uổng mạng thôi - Hối hận không kịp đâu)

Chú ý: có thể dùng đĩa boot Hirent để copy vào!

Kinh nghiệm: Tìm 2 file này và lưu lại để khi cần dùng đến và cài sẵn KIS luôn nhé để phòng bệnh hơn là chữa bệnh.

thank cac anh em pro nha

nghe ban ve may con vi rut ma den kis khong diet duoc thi ban thu dung avast xem the nao to dung 2 he dieu hanh,kis quet khong thay virut nhung sang he dieu hanh khac cai avast thi bat duoc 26 con lien.cu dinh ninh may minh khong co vi rut ....cac bac co y kien nao thi cho biet nhe

USB cuûa mình cam vao thi hien dong jusched.exe -No Disk.la sao vay may bac .Co phai bi nhiem vi rus khong vay.minh tat no wai ma ko duoc.minh moi mlam wen voi computer gan day thoi.co gi xin chi giao nha

Trích dẫn Gửi bởi doanvison
    cái này bị lỗi j vây?tuy chọn trong folder option nhưng cũng không tháy trong ổ đĩa luôn,làm sao để thấy được,chứ nó hiên cái bảng này hoài a

Theo mình bạn nên cập nhât phiên bản eset mới tiến hành quét toàn bộ hệ thống vì ngoài con đó ra còn dính dáng tới họ hàng nhà nó nữa có nghĩa là máy vẫn có hàng nghìn virus khác yểm trợ con này nên rất khó diệt, vì mình là người từng dính chưởng này, mặc dù eset quét hơi lâu nhưng bạn phải kiên trì nhé, sau khi quét xong thì eset khởi động lại máy mọi việc coi như hoàn thành tiens hành dùng phần meemg fix lỗi nhé. Chắc chắn với bạn sẽ diệt được thôi !

cho em hỏi thê nếu mình dùng đĩa win > format toàn bộ > cài lại win liệu có hết ko?????

và tự nhiên máy em hay có folder " phim người lớn " nhưng khi kick vào thì ko thể kick được và rồi nó cũng tự động ẩn đi như autorun.exe vậy, nếu mình để chế độ xem files ẩn thì vẫn nhìn đc và xóa đc nó nhưng chỉ đc một lúc là nó lại tự hiện ra, và có vẻ như nó ko gây hại như autorun nó chỉ im lìm bất động....vậy máy của em bị làm sao????

ah em đang dùng avira antivirus loại này có tốt ko. ai biết giúp em với thankssss.

(thông cảm em mới lắp mạng nên bây giờ coi như chưa hiểu ji vể diệt virus cả mong cả nhà giúp đỡ.................. [IMG]http://www.*******************/dd/public/style_emoticons/<#EMO_DIR#>/hmmm.gif[/IMG] [IMG]http://www.*******************/dd/public/style_emoticons/<#EMO_DIR#>/hmmm.gif[/IMG]